™¨¨¨¨¶«‡¶v¶***¤Class¤12a4¤***¶«‡¶v¶¨¨¨¨™
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

™¨¨¨¨¶«‡¶v¶***¤Class¤12a4¤***¶«‡¶v¶¨¨¨¨™

Vui Vẻ..Hòa Đồng..Cá Tính..Teen And Xì Tai..^^

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Mình thấy các Member lớp mình hoạt động forum chẳng sôi nổi gì cả..Các bạn chỉ đăng kí chơi cho có đó chứ mình chẳng thấy các bạn hoạt động tíck cực 1 tí nào cả..Chẳng lẽ onl 30 phút làm mất time của các bạn như thế sao..Có lẽ forum mình sắp phải Ban òi..-.-".Thôy dù gì mình cũng chúc các bạn zui zẻ khi ghé thăm forum của lớp nha..ADMIN.
Top posters
dk212 (363)
doc cho giai stress nha!! Vote_lcap1doc cho giai stress nha!! Voting_bardoc cho giai stress nha!! Vote_rcap1 
tanbuu24 (359)
doc cho giai stress nha!! Vote_lcap1doc cho giai stress nha!! Voting_bardoc cho giai stress nha!! Vote_rcap1 
Admin (29)
mrmaxstar (25)
cuong_phi31 (19)
aian01 (10)
quangdieu439 (10)
thiendiahuutinh27 (5)
quynh_anh_07_LT12a4 (3)
27_kute (2)
Cảnh Cáo..
doc cho giai stress nha!! Icon_minitimeSat Feb 06, 2010 9:35 am by Admin
Lần cuối cảnh cáo member tanbuu24 về lời nói của mình trong tất cả các topic của Forum.. doc cho giai stress nha!! Suspect doc cho giai stress nha!! Suspect doc cho giai stress nha!! Suspect
Bạn không nên chửi tục or nói những từ không có trong phạm vi tiếng Việt.. doc cho giai stress nha!! Icon_evil doc cho giai stress nha!! …

Comments: 30
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Statistics
Diễn Đàn hiện có 18 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: canhchimgiangho20102000

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 821 in 129 subjects
Poll

doc cho giai stress nha!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
quangdieu439
Nô Lệ
Nô Lệ

doc cho giai stress nha!! Empty
Bài gửiTiêu đề: doc cho giai stress nha!!   doc cho giai stress nha!! Icon_minitimeThu Mar 04, 2010 4:22 am

Trong một cuộc hội thảo về hoa thế giới có 3 nước là: Hoa kỳ, Hà Lan và Việt Nam .Khi được giới thiệu về loài hoa đặc trưng của nước mình thì 3 nước giới thiệu như sau:

Mỹ nói rằng:"nước chúng tôi có hoa hồng là đẹp nhất"

Hà Lan lên tiếng: "Chỉ đáng để chùi đít"

Việt Nam hưởng ứng: "Đúng thế"

Sau đó HL nói tiếp: "Nước chúng tôi có hoa tuylip là đẹp nhất"

VN lại nói: "cũng chỉ đáng để chùi đít"

Lúc này HL và HK bực tức: "Nước bạn có hoa gì mà lại bảo hoa chung tôi chi đáng để chùi đít hả?"

VN ung dung trả lời: "Nước tôi có hoa xương rồng là đẹp nhất, không đem chùi đít được"
quangdieu439
Nô Lệ
Nô Lệ

Bài gửiTiêu đề: Re: doc cho giai stress nha!!   doc cho giai stress nha!! Icon_minitimeThu Mar 04, 2010 4:24 am

Tối hôm trước vợ tôi về nhà, vừa bước vào cô ta đã yêu cầu tôi cởi ngay áo ngoài của cô ta ra.

Sau đó cô ta lại yêu cầu tôi cởi váy của cô ta ra, sau đó là áo trong, underwear...

Và sau đó... cô ta nói với tôi rằng đừng có mà mặc đồ của cô ấy nữa
dk212
Tư Sản
Tư Sản

Bài gửiTiêu đề: Re: doc cho giai stress nha!!   doc cho giai stress nha!! Icon_minitimeThu Mar 04, 2010 10:54 pm

hahaha !
39 tim may cai nay o dua zo ??????????????
tanbuu24
Tư Sản
Tư Sản
tanbuu24

Bài gửiTiêu đề: Re: doc cho giai stress nha!!   doc cho giai stress nha!! Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 11:12 pm

cai cau kon nick
nghe lau lam' roi` nha
dk212
Tư Sản
Tư Sản

Bài gửiTiêu đề: Re: doc cho giai stress nha!!   doc cho giai stress nha!! Icon_minitimeSat Mar 06, 2010 8:45 am

ua Dieu oi !
sao hok len post nua 1
doc buon cuoi lam !
Buu kia !
hok post thi de ng khac post nghe hok !
tanbuu24
Tư Sản
Tư Sản
tanbuu24

Bài gửiTiêu đề: Re: doc cho giai stress nha!!   doc cho giai stress nha!! Icon_minitimeSat Mar 06, 2010 5:31 pm

ko thich
B ko post
may cai cau truyen xua oi la` xua cung~ ke?
D thich nghe lam ha~
di doc truyen co? tich di
cho xua
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: doc cho giai stress nha!!   doc cho giai stress nha!! Icon_minitime

doc cho giai stress nha!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» GIAI THU COI NE`
» co gang giai? nha D
» co ai co the? giai? guyet gium toi