™¨¨¨¨¶«‡¶v¶***¤Class¤12a4¤***¶«‡¶v¶¨¨¨¨™
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

™¨¨¨¨¶«‡¶v¶***¤Class¤12a4¤***¶«‡¶v¶¨¨¨¨™

Vui Vẻ..Hòa Đồng..Cá Tính..Teen And Xì Tai..^^

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Mình thấy các Member lớp mình hoạt động forum chẳng sôi nổi gì cả..Các bạn chỉ đăng kí chơi cho có đó chứ mình chẳng thấy các bạn hoạt động tíck cực 1 tí nào cả..Chẳng lẽ onl 30 phút làm mất time của các bạn như thế sao..Có lẽ forum mình sắp phải Ban òi..-.-".Thôy dù gì mình cũng chúc các bạn zui zẻ khi ghé thăm forum của lớp nha..ADMIN.
Top posters
dk212 (363)
co nhung dieu that su dac biet ... ! Vote_lcap1co nhung dieu that su dac biet ... ! Voting_barco nhung dieu that su dac biet ... ! Vote_rcap1 
tanbuu24 (359)
co nhung dieu that su dac biet ... ! Vote_lcap1co nhung dieu that su dac biet ... ! Voting_barco nhung dieu that su dac biet ... ! Vote_rcap1 
Admin (29)
mrmaxstar (25)
cuong_phi31 (19)
aian01 (10)
quangdieu439 (10)
thiendiahuutinh27 (5)
quynh_anh_07_LT12a4 (3)
27_kute (2)
Cảnh Cáo..
co nhung dieu that su dac biet ... ! Icon_minitimeSat Feb 06, 2010 9:35 am by Admin
Lần cuối cảnh cáo member tanbuu24 về lời nói của mình trong tất cả các topic của Forum.. co nhung dieu that su dac biet ... ! Suspect co nhung dieu that su dac biet ... ! Suspect co nhung dieu that su dac biet ... ! Suspect
Bạn không nên chửi tục or nói những từ không có trong phạm vi tiếng Việt.. co nhung dieu that su dac biet ... ! Icon_evil co nhung dieu that su dac biet ... ! …

Comments: 30
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Statistics
Diễn Đàn hiện có 18 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: canhchimgiangho20102000

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 821 in 129 subjects
Poll

co nhung dieu that su dac biet ... !

Go down 
Tác giảThông điệp
dk212
Tư Sản
Tư Sản

co nhung dieu that su dac biet ... ! Empty
Bài gửiTiêu đề: co nhung dieu that su dac biet ... !   co nhung dieu that su dac biet ... ! Icon_minitimeMon Feb 15, 2010 9:51 am

Anh co bt khi lan dau gap anh, em da hok tin se co mot ngay em la ng yeu cua anh .
_Anh co bt khi lan dau di canh anh, cjac cua em la 1 dieu kho ta, em hok dam nhin thg vao mat anh .
_Anh co bt khi anh ogi dien den cho em , dieu em muon duy nhat do la nghe dc jong noi cua anh .
_Anh co bt khi lan dau nhan dc email cua anh, the joi xung quanh em duong nhu toan mau hong .
_ Anh co bt ngay moi gap anh em thay jong noi cua anh co 1 cai j do that su dac biet va den 1 ngay em da hieu dieu dac biet do la j .
_Anh co bt nhung van tho em viet , nhung buc tranh em ve , nhung cau truyen em viet , nhung con hac jay em gap tat ca deu chat chua nhung tinh cam ma em muon danh cho anh .
_Anh co bt la anh da khien em thay doi 2 lua chon lon trg cuoc doi dola : anh trg cuoc song va quan ao trg cuoc doi .
_Anh co bt em da cam thay the nao khi co 1 ng con gai khac cung yeu anh ...
_Anh co bt lan dau em jan anh , em da thay vo cung an han the nao .
_Anhco bt tat ca nhung j em lam deu muon anh dc hanh phuc, de dc thay anh cuoi vi em that su rat thich nhin thay anh luc anh cuoi .
...........
Dieu ma jo day em muon noi voi anh do la : co nhung dieu em hok noi ra . nhung tan trg sau tham tim em muon noi voi anh rang " Em yeu anh vo cung , anh yeu cua em a !!! ".

co nhung dieu that su dac biet ... !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Sự thật về LSD - TRIP - Lak dán Các bạn cần biết cái này!
» Dieu bi mat khung khiep !!!!!!!!!!!!!!
» nhung~ thieu sot khi post bai`
» 8 bi ep lam .......!!!!!!! 10 tu nguyen ............!!!!!!! nhung ng khac thi chup zui !!!!!!!!!!